Phòng tin tức của ddt.one đã được ra mắt

Tác giả Trung, 31/01/2024 18:14

Trung

Chào mừng các bạn đến với ddt.one!
Tôi là Trung, người sáng lập ddt.one, một trang web chia sẻ nội dung liên quan đến công nghệ dành cho người khiếm thị. Trước hết, tôi muốn gửi lời cảm ơn đến tất cả các bạn đã luôn ủng hộ ddt.one. Nếu không có sự đóng góp của các bạn, ddt.one không thể phát triển và lan tỏa tới cộng đồng người khiếm thị Việt Nam và toàn cầu như ngày hôm nay.
Tôi đã tạo một phòng diễn đàn để chia sẻ tin tức về công nghệ dành cho người khiếm thị từ ddt.one. Đó có thể là tin tức về phần mềm, trò chơi, hoặc các mẹo hữu ích khi sử dụng các thiết bị thông minh.
ddt.one hiện có hai hệ thống chính:
  • Hệ thống trang web chính thức ddt.one: Nơi chia sẻ và cung cấp các phần mềm hấp dẫn, hỗ trợ cả tiếng Việt và tiếng Anh.
  • Hệ thống diễn đàn forum.ddt.one: Diễn đàn Thảo luận từ ddt.one, nơi thảo luận về các phần mềm và nhiều chủ đề khác. Hiện tại, diễn đàn chỉ hỗ trợ tiếng Việt do việc tạo diễn đàn đa ngôn ngữ đòi hỏi nhiều công sức.
Tôi không tạo mục tin tức trên trang chính mà tạo trên diễn đàn vì không thể cùng lúc duy trì hai phiên bản tiếng Việt và tiếng Anh cho tin tức. Bởi vì tôi hiện đang làm mọi thứ một mình cho trang web.
Hơn nữa, diễn đàn có tính năng thông báo tốt, nên việc đăng tin tức ở đây là lựa chọn lý tưởng. Hãy theo dõi diễn đàn để cập nhật tin tức mới nhất từ ddt.one về game mới, phần mềm mới và những mẹo hay.
Tôi rất mong nhận được ý kiến của các bạn về phòng tin tức này. Xin chân thành cảm ơn.
Phòng tin tức sẽ chính thức đi vào hoạt động từ ngày 1 tháng 2 năm 2024.
Trân trọng,
Đào Đức Trung

nguyễn ninh hoàng

rất hay,hi vọng phòng tin tức sẽ được duy trì trong thời gian sắp tới và những người dùng như chúng tôi cũng có thể đóng góp vào phòng tin tức những tin mới nhất về phần mềm hay những mẹo bổ ích . một lần nữa cảm ơn
đào đức trung
người đã sáng tạo ra diễn đàn này.
nguyễn ninh hoàng

Trung

Chào Hoàng. Nếu bạn muốn đóng góp tin tức hoặc mẹo liên quan để được đưa vào tin tức. hãy gửi tin tức của bạn vào địa chỉ email.
trung@ddt.one
Tôi sẽ kiểm tra lại tin tức và chia sẻ lại nó với cách viết tin tức của diễn đàn, kèm theo tin tức được cung cấp bởi ai.
Trân trọng.

nguyễn ninh hoàng

tôi đã gửi thông tin đến email của bạn rồi. nhờ bạn kiểm tra giúp nhé
cảm ơn
nguyễn ninh hoàng

Trung

Chào bạn hoàng. Tôi đã nhận được tin tức. Nhưng vì đang gấp để hoàn thiện số đầu tiên thì tôi sẽ hoàn thành tập 1 trước. Cảm ơn sử đóng góp.

nguyễn ninh hoàng

khi nào số đầu tiên của phòng tin tức được ra mắt vậy
nguyễn ninh hoàng

Trung

Có lẽ sẽ khá lâu vì tôi đang bận thiết kế sự kiện cho trò chơi của tôi.